Trong 2 ngày 11-12/7, Ủy ban nhân dân huyện Yên Thành phối hợp với Trung tâm Khoa học xã hội và Nhân văn (trực thuộc Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Nghệ An) tổ chức lớp đào tạo, tập huấn kiến...
Yên Thành không chỉ là vựa lúa của tỉnh Nghệ An, nơi đây còn có nhiều điểm du lịch sinh thái với cảnh quan thiên nhiên tươi đẹp, say đắm lòng người.
Từ ngày 21 và 22/11, Liên hiệp các hội khoa học và kỹ thuật tỉnh Nghệ An phối hợp với xã Sơn Thành, huyện Yên Thành tổ chức tập huấn bồi dưỡng kiến thức du lịch nông thôn và thí...